Batman เคยมี event กับค่าย Marvel ด้วยหรอครับ

คือนั่งอ่านเรื่องราวเกี่ยวกับ S.H.I.E.L.D. ใน Wiki แล้วไปสะดุดกับชื่อ Bruce Wayne ในส่วนของอ้างอิง ผมลองคลิกเข้าไปดูปรากฏว่ามีหนังสือการ์ตูนที่ชื่อว่า Bruce Wayne, Agent of S.H.I.E.L.D. ด้วย

เคยเห็นการข้ามค่ายอยู่ในบาง event แต่เรื่องที่ Batman เคยเป็นสมาชิก S.H.I.E.L.D. นี่ไม่เคยได้ยินเลย พอมีใครเขียนข้อมูลเป็นภาษาไทยบ้างหรือยังหรอครับ

เพี้ยนรอที่ท่าน้ำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่