ปัญหาแฟนคลับกับแอคเสี้ยม (ติ่งเกาหลี)

สวัสดีค่ะ คือเรามีเรื่องอยากจะถามแฟนคลับศลป.เกาหลีหน่อยค่ะ คือเราเห็นว่าด้อมใหญ่2ด้อมทะเลาะกัน (จบรึยังไม่รู้นะคะ) คือเรารู้สึกว่ามันประสาทมาก คือเดี๋ยวก็ดีใส่กัน ซักพักมาทะเลาะกันเอง เพราะ'แอคเสี้ยม' คือพวกคุณต่างก็รู้กันอยู่เเล้วว่า พวกที่ชอบทวิตด่า ว่าศลป.คนอื่น มันเป็นเเอคเสี้ยม เราก็ไม่รู้ว่าจะมาด่ากันทำไม เราเข้าใจความรู้สึกของฟค.นะคะ พวกคุณคงรู้สึกไม่ดีเวลาที่ศลป.ที่พวกคถณรักมาโดนด่าโดนว่าเสียๆหายๆ เเต่เราว่า ดีกว่าการที่จะมานั่งด่ากัน เอาเวลามานั่งสมัครแอคหลุมช่วยกันReportแอคเสี้ยมมันน่าจะดีกว่านะคะ เพราะว่าศลป.เค้าไม่ได้เกี่ยวอะไรด้วยเลย สงสารเค้าเถอะค่ะ อยู่ดีๆก็โดนด่าโดนว่า เราว่ามันไม่โอเค ตอนแฮชเเท็กแอนตี้ทไวท์ก็เหมือนกันค่ะ พวหคุณก็รู้อยู่เเล้วว่าเป็นแอคเสี้ยม ยิ่งเราไปด่าไปว่าไปดิ้นตามเกม พวกนั้นก็ยิ่งได้ใจ เราว่ามันไม่สมควรเท่าไหร่เลยนะคะ ทไวท์โดนด่าทั้งๆที่ตัวเองไม่ได้เป็นคนทำผิด วันท์ดีๆมีเยอะเเยะ เห็นอย่างงานคอนเสิร์ตทไวท์เมื่อวันที่8 เมษาที่ผ่านมามั้ยคะ? วันท์ดีๆ เค้าจะรู้สึกยังไงค่ะ ศลป.ของพวกเค้าโดน เพราะว่าแอคเสี้ยม พวกเค้าจะตอบโต้ก็ทำไม่ได้ เพราะจะทำให้วันท์ดูแย่ลง แต่ถ้าเป็นเรื่องที่เค้าบอกว่าเสียงไม่ดี เราว่าปล่อยให้เป็นเรื่องอนาคตเถอะค่ะ เพราะว่าความลับไม่มีในโลกอมยิ้ม16 เเล้วเรื่องงานรางวัลอซ.ที่ผ่านมา เราเห็นเพื่อนเราเเชร์โฟสทวิตที่มีอม.เเขวะ แซะอซ. เราอยากให้คิด้หมือนกรณีทไวท์นะค่ะ พวกนั้นคงเป็นเเค่เเอคเสี้ยมอย่าไปสนใจกกReportกันไปเถอะ อย่าทำให้บังทันดูไม่ดีเลยค่ะอมยิ้ม08อมยิ้ม08

ปล.ด่าได้แต่อย่าเเรง
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ส่วนตัวเราคิดว่าหลายๆ ครั้งมันก็ไม่ใช่แอคเสี้ยมนะ
ความคิดเห็นที่ 7
ปัญหาคือมันมีแอคจริงด้วยค่ะ เยอะกว่าแอคเสี้ยมอีก
ความคิดเห็นที่ 6
จริงๆหลายครั้งก็ไม่ใช่แอคเสี้ยมหรอก ยิ่งพวกแอคเปิดมานานแต่ทวิตอะไรไม่ค่อยเยอะ แอคหลุมทั้งนั้น
แอคเสี้ยมนี่ไถๆทล.ก็เดาออก แต่บางครั้งก็ไม่ใช่ จะโบ้ยแต่แอคเสี้ยมตลอดมันดูน่ารำคาญ แต่คนที่สวนด้วยแอคจริงนี่แน่นอน เอาเลย 555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่