เพลง สภาวะหัวใจล้มเหลวเฉียบพลัน (RTSM LIGHT MODE ) guitar สีดำ สวยมาก

ไม่นานมานี้ทางsweet mullet และ retrospect ได้ปล่อยเพลง สภาวะหัวใจล้มเหลวเฉียบพลัน และ ไม่มีเธอ ver.light mode หรือก็คือ
เวอร์ชั่นอคูสติก

พอผมดูmvเพลงสภาวะหัวใจล้มเหลวเฉียบพลัน (RTSM LIGHT MODE ) สิ่งที่สดุดตาผมสุดเลย
คือกีร์ต้าตัวสีดำ มันสวยมาก

อยากถามผู้รู้ครับ ว่ามีใครรู้บ้างว่ามันเป็นกีร์ต้ายี่ห้ออะไร รุ่นอะไร
ถ้าเป็นไปได้อยากรู้ ตัวที่คล้ายๆกันด้วยนะครับ กำลังเก็บตังค์ซื้อกีร์ต้าใหม่พอดี ตัวเก่าคอโก่งอ่ะ //ดูแลไม่เป็นถถถถถ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่