ใครเคยดูดวงกับคุณ prinnie บ้างง

คือเราติดตามคลิปรายปีรายเดือนในยูทูปตลอด ส่วนตัวรู้สึกว่าตรงอะ ส่วนตัวคือแบบคลิปล่าสุดตรงแม้กระทั่งราศีของคนที่เกี่ยวข้อง แล้วก็ไม่ใช่แค่เรานะคะ เราดูของแฟนเก่าก็ตรงตรงราศีของเรากับแฟนใหม่เค้าด้วยค่ะ และมีเพื่อนอีกคนของเราที่ติดตามดูในยูทูปตลอด ประมาณว่า 'แกกกเดือนนี้ดูยังรีบไปดูเลยนะของชั้นแม่นมากกก' แต่มันก็ไม่ได้ตรงไปหมดหรือตรงทุกเดือนหรอกนะ มันเป็นการดูคนหมู่มาก และอีกอย่างพี่เค้าเคยบอกว่าบางเดือนอาจไปตรงกับลัคนา ดาวจันทร์ ราศี แต่เราดูแค่ราศีอ่ะ ขี้เกียจดูเยอะเพราะแค่ดูเล่นๆ แต่ตอนนี้เรามีเรื่องที่เราอยากรู้ และเรากำลังจะได้คิวดูดวงไม่นานละ อยากให้คนที่เคยดูแบบส่วนตัวมาแชร์ว่าแม่นไม่แม่นยังไงอ่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่