ใครเดินทางจากกระบี่ไปสิงคโปร์กับสายการบิน tiger air บ้างครับ

คือว่า ผมและครอบครัวจะเดินทางไปสิงคโปร ออกจากสนามบินกระบี่ อยากจะ confirm เวลาเครื่องออก แต่ไม่สามารถเช็คเวลาได้จาก web tiger air
เข้าไป manage booking ก็ไม่ได้ เลยดูจากเวปจองตั่วอื่น เห็นเวลาเปลี่ยนไป ก็ไม่แน่ใจว่าตรงตามความเป็นจริงไหม
ไม่ทราบว่ามีใครพอมีคำแนะนำบ้างไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview