รบกวนตรวจแพลนเที่ยวสวิสเซอร์แลนด์กับฝรั่งเศสค่ะ

สวัสดีค่ะ รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ตรวจและแชร์ความเห็นกับแพลนเที่ยวสวิสเซอร์แลนด์และฝรั่งเศสตามด้านล่างค่ะ

Day 0    Fri, 23 Jun 2017        Bangkok - Zurich     (TG 970:0105 - 0750)
Day 1    Sat, 24 Jun 2017            Zurich - Lucern - Interlarken (นอน Interlaken)                        
Day 2    Sun, 25 Jun 2017    Interlarken - Bern - Thun - Interlarken    (นอน Interlaken)                    
Day 3    Mon, 26 Jun 2017    Interlarken - Zermatt - Interlarken (นอน Interlaken)                        
Day 4    Tue, 27 Jun 2017    Interlarken - Schilthorn - Gimmelwald - Mürren - Interlarken (นอน Interlaken)                
Day 5    Wed, 28 Jun 2017    Montreux or Lausanne    Interlarken - Lauterbrunnen - klein scheidegg - Montreux (นอน Montreux หรือ     Lausanne)                        
Day 6    Thu, 29 Jun 2017    Montreux or Lausanne    Montreux - Lausanne - Geneva - Montreux     (นอน Montreux หรือ Lausanne)
Day 7    Fri, 30 Jun 2017        Montreux - Zurich (นอน Zurich)                        
Day 8    Sat, 01 Jul 2017            Zurich - Stein am Rhein - Schauffhausen - Rheinfall - Zurich (นอน Zurich)                        
Day 9    Sun, 02 Jul 2017        Strasbourg    and Colmar                
Day 10    Mon, 03 Jul 2017    Strasbourg    and Colmar                        
Day 11    Tue, 04 Jul 2017            Zurich (นอน Zurich)                                
Day 12    Wed, 05 Jul 2017    Zurich - Bangkok     (TG 971:13:30 - 05:30 (+1)
                        
ตามแพลน เราไม่ขึ้น Jungfrau กับ Titlis ค่ะ และอยากไป Strasbourg โดยเช่ารถขับไป  เลยออกมาประมาณนี้ อาจจะแวะเที่ยวเมืองเล็กๆระหว่างทางจาก Bern ไป Thun ค่ะ (ถ้าจำไม่ผิด) มีความเห็นยังไงแชร์ได้เลยค่ะ แนะนำโรงแรมและร้านอาหารด้วยก็ได้ค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
สุขสันต์วันสงกรานต์นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่