พนักงานของ KTB ควรปรับปรุงมารยาท

ผมเอาเหรียญไปฝาก

ทำไมต้องพูดเยาะเย้ย

หากคุณไม่พอใจในการปฏิบัติหน้าที่ก็ออกไปซะ

หรือขึ้นป้ายให้ชัดเจนว่าไม่รับเหรียญ

ผมนับไปให้เรียบร้อยประมาณ 1,500 บาท

ทำไมต้องทำหน้าไม่พอใจด้วย

พอกันทีกับแบงค์กรุงไทย

คราวหน้าคราวหลังควรติดป้ายไว้ด้วยนะ ว่าไม่รับเหรียญ ลูกค้าจะได้ไม่เสียความรู้สึก และไม่ต้องมายิ้มเยาะเย้ย

แบงค์อื่นๆ มีเยอะแย่ะ ที่เขาเต็มใจจะรับเหรียญ

ผิดกับแบงค์กรุงไทย นับไป บ่นไป

สงสัยในใจด่าแม่ผมแน่ๆ  เห็นหันมาหลายรอบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่