จะซื้อ Nubia Z11 Max ดีไหมคับ

คืออยากได้มือถือราคาไม่เกิน10,000บาท ก็เลยไปสดุดตาตัวนี้ ไปดูรีวิวเขาก็ว่าดีน้ะคับ แต่ผมอยากถามจากผู้มีประสบการณ์จริงแบบไม่มีอคติหรือขายของดีกว่า ผมจะแบ่งคำถามเป็นข้อๆนะคับ
1.เล่นเกมกระตุกไหม
2.เปลี่ยนธีมได้หรือป่าว
3.ตอนนี้แอนดรอยเท่าไหร่แล้ว
4.ข้อเสียที่พบบ่อย
5.ซื้อตอนนี้มันจะตกรุ่นแล้วรึยัง(กลัวบางเกมมันจะเล่นไม่ได้)
6.Nubia Z11 Max ใหญ่กว่า สเปกดีกว่าแต่ทำไมถูกกว่า Nubia Z11 mini s
หรือใครมีคำแนะนนำอื่นก็คอมเม้นได้นะคับ
ปล.ส่วนใหญ่ผมใช้เล่นเกมส์นะ
ขอบคุณคร้าบบบ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่