เเนะนำน้ำหอมสำหรับผู้ชายทีครับ

ปกติผมใช้น้ำหอม Calvin Klein Eternity for Men 100ml ใช้มา 3-4 ขวดละ

พอดีน้ำหอมรุ่นนี้กำลังจะหมด ก็เลยอยากเปลี่ยนกลิ่น เเละยี่ห้อดูครับ เเต่ก็ยังอยากได้กลิ่นคล้ายๆเดิมอยู่
พอมียี่ห้อไหนเเนะนำบ้างไหมครับ กลิ่นประมาณใกล้ๆ Calvin klein Eternity นี่เเหละครับ
เอาพอใช้ราคากลางๆนะครับ ไม่เเพงมาก 1-2 พัน ราคาประมาณนี้ครับ ปกติขวดนี้ก็สั่ง Lazada ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่