ว่ากันด้วยเรื่องของ.."ซิลวี่ ภาวิดา(ซิลวี่ The Star7)" ....!!!!!!!

ซิลวี่.. หายไปไหน!!? ใครรู้บ้างว่าตอนนี้ซิลวี่มีผลงานอะไรบ้าง?

เสียดายความสามารถของนางมากๆ! นางคือ.."นักร้องคุณภาพ"อีกคนของเมืองไทยเลยนะ ทำไมExact/Gmm Grammyถึงไม่ป้อนงานให้นางเลย ควรให้นางได้ออกซิงเกิ้ลเพลงบ้าง อย่างน้องปีละ2เพลงก็ยังดีนะฮะ ควรทำเพลงเดี่ยวให้ซิลวี่ทุกๆ1-2ปี คนคุณภาพแบบนี้..ทางค่ายไม่ควรทอดทิ้ง!! และควรจะทำเพลงให้ซิลวี่แบบที่เป็น"เพลงเดี่ยวจริงๆ ไม่ใช่เพลงประกอบละครหรือร้องร่วม" นางควรได้รับการสนับสนุนและผลักดันจริงๆจังๅนะฮะ

ปล.ผมไม่ได้เป็นแฟนคลับซิลวี่นะ ผมเป็นแฟนคลับคนอื่นๆครับ ที่มาตั้งเพราะเคยดูเดอะสตาร์7 ก็เห็นว่าน้องมีเสียงดีมีคุณภาพ ผมก็ชื่นบมน้องเขา แต่ไม่ใช่แฟนคลับของซิลวี่ ... ทางค่ายควรดันน้องให้มากๆ เดี๋ยวนักร้องคุณภาพจะหลุดมือไปอีกคนฮะ

ใครรู้บ้างว่าซิลวี่หายไปไหน?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่