# ภาพบางส่วนงานถ่ายทำเสื้อชุดกีฬา ของนักแสดงช่อง7 วันนี้ค่ะ

smileวันนี้มีการถ่ายทำเสื้อกีฬายี่ห้อหนึ่ง  
มีนักแสดงช่องอย่าง อ๊อฟชนะพล  ธัญญ์ ธนากร  บูม กิตตน์ก้อง   โอ๊ต สุรศักดิ์  
ซึ่งชอบเล่นฟุตบอลเป็นชีวิตจิตใจ  ว่างจากงานละครก็จะไปเล่นกันเสมอและมีทีมประจำคือทีมหนุมานFC
ได้ไปร่วมแสดงแบบชุดกีฬาพร้อมทั้งนักเตะและโค้ชฟุตซอลทีมชาติ  ที่สยามสแควร์ค่ะ

ขอบคุณภาพจากน้องหนุ่ย กัญฐณา  บิ๊กเบิร์ด ปิยเมธ เล็บครุฑ  และเจ้าของภาพทุกภาพค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่