รู้สึกยังไงกับคนชอบโชว์ของลับ

กระทู้คำถาม
เริ่มเล่าเลยนะคะ
      เรื่องมีอยู่ว่าดิฉันอยู่ของแฟนค่ะแล้วกำลังจะออกไปตลาดบังเอิญที่จอดรถอยู่หน้าห้องพี่ชายแฟนแล้วพี่ชายแฟนเค้าก่เข้าไปในห้องไม่ปิดประตูด้วยค่ะดิฉันกำลังจะสตาทรถบังเอิญกุญแจไม่อยู้ที่รถเลยเงยหน้าขึ้นมา สยองค่ะเจอพี่แฟนยืนยิ้มถอกจู๋ให้ดูค่ะ พอดิฉันเห็นกลัวมากค่ะทำไรไม่ถูกเลย เลยรีบเดินเข้าบ้านไปหากุญแจ พอได้กุญแจพี่แฟนก่เดินตามดิฉันอีกค่ะ เลยเข้าไปหาแฟนที่สวนให้ถอยรถให้ ดิฉันจะเล่าให้แฟนฟังกลัวแฟนจะไม่เชื่อทำยังไงดีคะ ที่สำคัญดิฉันท้องได้5เดือนด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่