ขอบคุณช่อง 3 ที่ยังเอ็นดูคนดูกลุ่มเล็กๆส่งงานดีๆอย่าง "ตะวันยอแสง"มาให้

ขอเป็นตัวแทนคนดูกลุ่มเล็กๆ กลุ่มหนึ่ง (ไม่มีใครขอแต่ผมอยากเป็นเอง อมยิ้ม07) ที่ได้ดูละครเรื่องนี้  
ขอบคุณที่สร้างสรรค์ละครที่มีพล็อตน้ำเน่า แต่การดำเนินเรื่อง  แทบจะไม่รู้สึกถึงกลิ่นอายน้ำเน่า  เพราะบทสนุก เล่ากระชับ  ดูได้อย่างต่อเนื่อง  ไม่รู้สึกเบื่อ
ขอบคุณที่สร้างสรรค์ละครที่มีนักแสดง ที่เต็มไปด้วยพลัง รับรู้ถึงความรู้สึกของตัวละคร (โดยเฉพาะฉากเมื่อคืนผมชอบฉากพ่ออินตาเหลือเกิน)
ขอบคุณที่สร้างสรรค์ละครที่มีโปรดักชั่นเยี่ยม ทั้งภาพ แสง สี เสียง ถ่ายทอดออกมาเหมือนเป็นงานศิลปะ มีชั้นเชิง เหมือนกำลังดูหนัง (กำไรคนดูชัดๆ)
ขอบคุณ  ขอบคุณจริงๆ ที่ยังเอ็นดูคนดูกลุ่มเล็กๆ ส่งงานคุณภาพชิ้นนี้มาให้ทุกคนเชยชมกัน

ขอบคุณครับ

ปล.เพลงประกอบละครเรื่องนี้ เพราะมากครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่