ใครมีข้อมูลช่วยทีครับพอดีทำโปรเจคส่งอาจารย์ เกี่ยวกับการขนส่งจากศรีราชาไปยังสุวรรณภูมิ

คือผมอยากทราบ
1.ระยะทางจากศรีราชา-สุวรรณภูมิ ประมาณกี่โล วิ่งทางมอเตอร์เวย์เหมาะไหม ค่าทางด่วนเท่าไหร่
2.ค่าน้ำมัน แล้วถ้าติดแก๊ส เหมาะสมกับแก๊สชนิดใด ค่าติดตั้งกี่บาท แล้วต้องเติมเท่าไหร่ในระยะทางนี้
3.กฎหมายทางด่วนให้บรรทุกได้ไหม หากได้อยู่ที่หน่วยเท่าไหร่กี่ตัน
4.ต้องจดทะเบียนกับทางหลวงเรื่องการขนส่ง น้ำหนัก อะไรไหม

( ปล.รถที่ใช้ขนส่งเป็นรถขนห้องเย็น Toyota Hilux Revo เครื่องยนต์ดีเซล 1GD-FTV 2800 ซีซี เอฟฟิเชียน บูสต์ VN TURBO )

ขอบคุณมากครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่