ยี่ห้อจักรยานที่ชอบสุดๆ และคิดว่าดีที่สุด

แค่อยากรู้ไว้ครับเพราะผมพึ่งเริ่มปั่นแต่ งงกับยี่ห้อต่างๆ หลากหลายแบรนด์ชั้นนำ

ขอ 3คำตอบ จะใส่แค่ยี่ห้อ หรือ ใส่รุ่น ด้วยก็ได้ครับ

1. เป็นที่นิยมทั่วโลก ชื่อเสียงโด่งดัง ในมุมมองของเรา

2. เป็นที่นิยมในไทย  คุณภาพจัดว่าเยี่ยม

3.ยี่ห้อ ที่ใช้อยู่

คำตอบของผม
1. หมอบBMC ชอบมาก
2. java feroce 2017 รุ่นนี้สวยดี ดุดัน
3. giant propel slr2 รถสวยดี ร้านที่ขายเขาบอกลดราคาผมเลยจัด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่