เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ใครรอ Prison Break Season 5 กันบ้างครับมาคุยกัน

ต้องขอบอกไว้ก่อนเลยผมเป็นคนชอบหนังแนวแหกคุกมากๆ
และผมชอบซีรีย์เรื่องนี้มากครับเป็นซีรีย์ที่ดูแล้วลุ้นตามพระเอกฉลาดอีกตั้งหากมีทั้งตอนแหกคุกออกมา
ละตอนออกมาใช้ชีวิตนอกคุกพระเอกวางแผนไว้หมดและยังมีมาติดคุกใหม่อีก แล้วพระเอกก็ยังแหกออกมาได้
ถึงรอบ 2 จะใช้ดวงช่วยก็เถอะและตัวร้ายของเรื่องยังอึดอีกด้วย ผมว่าหนังเรื่องนี้เรียกได้ว่าครบรสเลยทีเดียว
แต่สำหรับผม ผมคิดว่า ss4  จะออกทะเลไปนิดแต่ก็ยังสนุกอยู่ดีอารมเหมือนดูการตูนละพระเอกยิ้มมีพ่อเป็นคนใหญ่คนโต 555555
แต่ตอนจบพระเอกตายเด็กๆร้องไห้กันระงม ส่วนตัวผมคิดว่ามันจบที่ ss4 แล้วเพราะเห็นมีหนัง final break ออกมา
ไม่คิดว่าจะสร้าง ss5 ตอนแรกคิดว่าข่าวลือแต่ไปๆมาๆสร้างจริงสงสัยเป็นเพราะแฟนคลับเรียกร้องแน่ๆ
เพราะถ้าเอาตามหลักแล้วการจบของ ss 4 ก็ถือว่าจบไปโอเคแล้วนะครับถ้ามี ss5 อีกหนังต้องวางแผนทำให้
การกลับมาของพระเอกนั้นสมเหตุสมผลมากๆๆ ให้ได้เพราะถ้าทำไม่ได้หนังคงจะไม่สนุก

ผมเลยไปหาข้อมูลมาทำคลิปเกี่ยวกับเรื่องที่ควรรู้ไว้ก่อนดู Prison Break Season 5

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพื่อนๆ การกลับมาของไมเคิลจะเป็นยังไงลองคอมเม้นกันมาเลยครับ
-สำหรับผมคงแบบพระเอกความจำเสื่อมแล้ว แล้วมีคนต้องการให้พระเอกแหกคุกเลยบอกว่าไมเคิลตายแล้วแต่เอาไมเคิลไปขังคุก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่