ตามหาคนในงาน set in the city 2017 ที่paragon

ต้องบอกก่อนว่ากระทู้นี้ผมยืมไอดีเพื่อนมาตั้งนะครับ และก่อนหน้านี้ก็ทั้งกระทู้แบบเดียวกันแต่เป็นอีกห้องหนึ่งแล้วมีคนบอกให้มาtagในห้องนี้ แต่ด้วยความที่แท็กไม่เป็น เลยก๊อปลงใหม่ แท็กผิดขออภัยด้วยนะครับ
คือเข้าเรื่องนะครับ วันที่ 26 มีนาคม 2017  ตอนประมาณบ่ายสองครับ ผมได้เข้าไปดูงานในบูธของausiris และเธอคนนั้นก็ได้เข้าร่วมเล่นเกมvr ผมไม่มีโอกาสได้คุยกับเธอ แต่แอบเก็บรูปเธอไว้ตอนที่เธอเล่นเกม ผมอยากจะเอาลงในนี้นะ แต่ว่ากลัวจะโดนลบโพส เธอใส่เสื้อสีดำ #invest now  หากใครนะครับรู้จักหรือว่าใส่เสื้อแบบเดียวกัน และคิดว่าอาจจะรู้จักรบกวนทักมาหลังไมค์ด้วยครับ ผมต้องการรู้จักจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่