เจาะหูแล้วแผลไม่ยอมแห้งสักที

คือเราเจาะหูมา2สัปดาห์แล้ว..แล้วเเผลที่เจาะมันไม่ยอมแห้งสักที่อ่ะแต่มันสามารถถอดเปลี่ยนได้เเล้วนะมันไม่เจ็บเเล้วอ่ะแต่บางทีมันก็คัดต้องรอนานเท่าไหร่ถึงเเผลจะเเห้งเป็นปกติเมื่อไหร่แล้วต้องรักษาอย่างไง
ปล1.ยอมรับนะว่าโดนน้ำเวลาสระผมเเต่เราก็เช็ดให้สะอาดตลอด
ปล2.เราใส่เป็นก้านพลาสติกเเล้วนะเเต่มันยังคันอยู่อ่ะบางที่ก็มีหนองด้วยเเต่ไม่เยอะนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่