รบกวนสอบถามบรรดาแม่ๆที่มีลูกตั้งแต่ 2 คนขึ้นไปค่ะ

จขกท ออกตัวก่อนนะคะ ตัวเองยังไม่ได้แต่งงานและยังไม่มีลูกค่ะ เลยตอบคำถามนี้ไม่ได้ แต่อยากทราบจริงๆว่า แม่ๆที่มีลูกมากกว่า 1 คน แม่ๆรักลูกเท่ากันจริงหรอคะ
(ขอคำตอบที่ไม่ใช่โลกสวยนะคะ อยากได้คำตอบจริงๆจากใจแม่ๆเลยค่ะ ) เพราะตอนนี้มีความรู้สึกว่าแม่รักพี่สาวมากกว่า ตอนนี้คือเสียใจและท้อใจมาก เลยอยากทราบจริงๆว่าพ่อแม่ทุกคนรักลูกเท่ากันจริงๆหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่