แฟนจัดหนักมาก 18+ แบบนี้เรียกว่า ' เซ็กส์จัด ' หรือเปล่า?

กระทู้คำถาม
ต้องบอกก่อนว่าเจ้าของกระทู้ ' เป็นผู้หญิง ' นะคะ .. แฟนเป็นคนจัดหนักมาก ต้องทำทุกวัน
มีอารมณ์ทุกวัน แฟนบอกว่าเราทำให้เขามีอารมณ์ เขาบอกว่าขาดไม่ได้ ขนาดแฟนดิฉันทำงานหนัก นอนน้อย เขายังไม่คิดจะพักเรื่องแบบนี้เลยค่ะ บางทีตี3 ตี4 ยังทำการบ้านอยู่เลยค่ะ

ดิฉันเริ่มเป็นห่วงสามี เพราะเขาพักผ่อนน้อย เพราะชอบจัดหนักทุกวัน นอนวันล่ะ4ชั่วโมง
ก็ตื่นไปทำงาน กลับมาบ้านดึกๆก็มาจัดหนักอีก เป็นแบบนี้มานาน ดิฉันถามเขาทุกวันว่า
' ไม่เหนื่อยบ้างหรอ ' เขาก็ตอบว่าเหนื่อย แต่จะทำ อยากจะทำ ยังไงก็จะทำให้ได้  

เดือนนึงมี30วัน เขาก็ทำทุกวัน บางครั้งประจำเดือนมาเขาก็ไม่เว้นเลยค่ะ ดิฉันป่วยเป็นไข้เขาก็ยังมีอารมณ์ทางเพศเลยค่ะ แต่ถ้าดิฉันขอหยุด เขาก็หยุดให้ได้นะคะ

' เราคบกัน8ปี ' มีลูกแล้ว ลูกอายุ6ขวบ เขาก็ยังขยันเรื่องนี้มาตลอด บางทีดิฉันไม่มีอารมณ์เพราะเหนื่อย แต่..ก็ต้องยอมให้เขา เพราะอยากให้เขามีความสุข เขารุนแรง และ จัดจ้านเรื่องนี้มาก จนบางครั้งโดนแล้วต้องนอนซมทั้งวัน เพราะเขาจัดหนักจริงๆ

แต่ภายนอกเขาปกตินะคะ เป็นคนที่ดีมาก งานบ้านเขาทำแทนเราหมด ล้างจาน ซักผ้า รีดผ้า กวาดบ้าน พักงานตอนเที่ยงก็หาข้าวให้เรากิน เงินเดือนออก ก็ให้เราหมด ไม่เที่ยวกับเพื่อน ทำงานเลิกงานเสร็จก็รีบกลับบ้าน เหล้าไม่กิน เอาใจเก่ง ตามใจตลอด ดูแลเราดีทุกอย่าง ก่อนนอนก็ห่มผ้าให้ตลอด นอนกอดเราทุกคืน ทำแบบนี้มาตลอด8ปีที่คบกันมา

แต่นะ บางทีเราก็เหนื่อยในเรื่องแบบนั้น ทำทุกวัน จัดหนัก
ยามปกติถ้าได้อยู่ด้วยกันเขาก็ชอบจับหน้าอกเรา มายุ่งกับของลับเราบ้าง
มายุ่งกับหน้าอกของเรา คือเขาจะเล่นไปในทาง18+ตลอดเลยคะ เล่นแบบนี้กับเราทุกวัน

เราอยากทราบว่า ที่แฟนเป็นแบบนี้เขาเรียกว่า ' ปกติไหมคะ '
หรือ เซ็กส์จัด หรือว่า โรคจิต แล้วมันดีหรือไม่ดีคะสำหรับเพื่อนๆชาวกระทู้pantip
สำหรับเราโดนแบบนี้จนบางครั้งเรารู้สึกทรมานตัวเองค่ะ แต่แฟนขอก็ไม่เคยปฏิเสธเลย
เพราะอยากเห็นแฟนมีความสุข เพราะเขาดูแลเราดีมากๆค่ะ

เรามีวิธีรับมือบ้างไหมคะ เพราะเราเป็นห่วงเรื่องสุขภาพแฟนมาก
เขานอนน้อยจริงๆวันล่ะ4-5ชั่วโมง มีอะไรกับแฟน ( 20-25ครั้ง / เดือน )
เว้นตอนมีประจำเดือน แต่บางครั้งแฟนก็ผ่าไฟแดง
สำหรับชีวิตคู่8ปีถือว่าปกติไหมคะ? แล้วแบบนี้เรียกว่า ' เซ็กส์จัด ' หรือว่า ' โรคจิต '
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ผช สมัยนี้เดาอยาก  ค่ะ  อยู่กับเราทำปกติ  แต่พอจับได้  
ก้อไปกิน ข้างนอกบ้าน เหมือนกัน
รู้แล้ว  ประสาทแตก เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่