สวัสดีค่ะ คือกระทู้นี้ตั้งขึ้นเฉพาะถามเรื่อง โทรศัพเลยค่ะ อยากให้คนที่อยู่ในวงการนี้ เข้ามาตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ค่ะอยากถามค่ะว่า Zte Blade A610 เป็นโทรศัพท์รุ่นที่เราไม่เคยใช้ค่ะอยากซื้อ กล้องหน้าและกล้องหลังชัดมั้ยคะ เมื่อเทียบกับ Lenovo A6600 Plus และ Asus Zenfone Go 5LTE นะคะ3รุ่นนี้รุ่นไหนกล้องชัดที่สุดคะทั้งกล้องหน้าและหลัง และถ้าไม่รบกวนแปะรูปภาพมาก็ได้ค่ะ เพื่อเป็นการตัดสินใจในการซื้อ. หรือใครมีคำแนะนำเพิ่มเติมบอกได้เลยนะฮ้ะ ขอบคุณมากๆค่ะ ถ้าพิมพ์อะไรผิดพลาดก็ขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่