เลือกตัวไหนดีค่ะ ระหว่าง grand filano vs Fino 2017 vs GT125

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ
หลังจากที่วันก่อน จขกท. มาโพสเรื่องทำใบขับขี่ ในที่สุด จขกท.ก็ได้ ใบขับขี่มาเรียบร้อยแล้วนะคะ
ต้องขอบคุณคำแนะนำ จากทุกๆท่านมากๆเลยค่ะ

วันนี้ มีเรื่องมารบกวนเพราะ ตัดสินใจเลือกรุ่นรถไม่ได้ เม่าเหม่อ

ทีแรกกะเอาตัว grand filano เพราะตอนแรกถามราคามา ร้านบอก 46,900บาท เราก็เออราคาดี แต่กลายเป็นว่าราคายังไม่รวม vat มึนตึ๊บ
แล้วให้พอดีไปเห็น คุณสมบัติของ fino ตัวใหม่เรื่องระบบ หยุดอัตโนมัติเมื่อจอดรถเกิน 5วินาที เลยเกิดสนใจค่ะ
จึงเข้ามาหาข้อมูลในห้องนี้ เจอตัวเลือกเพิ่มอีกตัว เป็น GT125 ราคาน่าสนใจมากกกกก........ แหะๆ จขกท.งกค่ะ เห็นราคาถูกเลยสนใจ

จึงเป็นที่มาของตัวเลือก
รบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ตัวไหนดี พาพันอวยพร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่