แมวมีเลือดออกที่อวัยวะเพศ😲😲 ทำไงดี!!?

กระทู้คำถาม
เป็นแมวพันธุ์ เปอร์เซีย ชิลชิล่า ค่ะ อายุ 5 เดือน 13 วันค่ะ น้องมีเลือดออกที่อวัยวะเพศ ค่ะ เมื่อเช้านี้เราเพิ่งเห็นอ่ะค่ะ แล้วก็ยังไม่ได้พาไปหาหมออ่ะค่ะ ที่บ้านก็มีแมว พันธุ์นี้อยู่ 5 ตัวค่ะ เพศเมีย 3 เพศผู้ 2   เราสันนิษฐานว่าน้องอาจจะฉี่เป็นเลือด/ปนเลือด แล้วก็อาจจะ เป็นประจำเดือน แต่น้องดูซึมๆ ข้าวไม่ทาน ดื่มน้ำอย่างเดียวเลยอ่ะค่ะ แล้วก็เข้าห้องน้ำบ่อย อยากทราบว่าน้องแมวเป็นอะไรคะ รบกวนผู้รู้ด้วยระคะ เรากังวลมากๆค่ะ กลัวน้องเสียชีวิตอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่