รีวิวหนัง beauty and the beast

สวัสดีค่ะ เราดูเรื่องนี้มาแล้วใครยังไม่ดูแนะนำให้ไปดูเลยค่ะ สนุกมากกกกก แล้วก็จะบอกว่า พากย์ไทยเสียงค่อนข้างดูเด็กหรือแบ้วกว่าพากย์อังกฤษเยอะค่ะ พ่อนางเอกดูหนุ่มไปเลย 555555555 แต่เราดูพากย์อังกฤษนะ แนะนำให้ดูพากย์อังกฤษค่ะ เพลงเพราะมาก แต่ใครอยากดูพากย์ไทยก็ได้ค่ะ ไม่ว่ากัน
แสดงความคิดเห็น