รบกวนขอคำแนะนำระหว่าง ZenFone Selfie (ZD551KL) และ ZenFone 3 Laser (ZC551KL) ครับ

พอดีกำลังหาเครื่องสำรองที่จะใช้งานหลักๆ คือ ถ่ายภาพ และ ถ่ายวีดีโอ สำหรับทำงานนะครับ พอดีคนรู้จักแนะนำสองรุ่นนี้มา แต่ผมเองไม่เคยใช้ (ปกติผมจะใช้อีกยี่ห้อแทน) แต่ที่บ้านผมใช้ ZenFone กันหมด(แต่ใช้รุ่นทั่วๆไป เขาเลยไม่มีคำแนะนำให้นะครับ)

เลยอยากรบกวนขอคำแนะนำจากเพื่อนๆในบอร์ดด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview