สุนัขเห่ามา3-4วันเเล้ว

กระทู้คำถาม
คือ... บอกกก่อนนะครับสุนัขที่กล่าว ไม่ใช่สุนัขที่ผมเลี้ยงนะครับ  (มันชื่อ หมี) หมีเนี่ยเป็นหมาใครไม่รู้นะครับ มันอยู่ในซอยผมมานานเเล้วเเหละ ผมเเละคนอื่นๆในซอยก็ให้อาหารมันกิน
...เข้าเรื่องๆ...
หมีเนี่ยอยู่ๆมันก็ชอบเห่าตอน หลังเที่ยงคืน คือมันเห่าเหมือนไล่คนเเต่ผมมองไปนอกหน้าต่างก็ไม่เห็นมีคนนะครับ รู้สึกมนเห่าไล่อะไรสักอย่างอยู่บ้านผม
มองไปก็ไม่เห็นตัวมันได้ยินเเต่เสียง
สรุป.มันไล่คนหรือไล่บางอย่างครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับ
ปล.ผิดพลาดอย่างไรก็ขอโทษนะครับหัวเราะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview