รบกวนถามค่ะ เช่ารถขับแบบไป-กลับจาก มิวนิค ไป ปราสาทนอย - Fussen มีอะไรให้แวะเที่ยวมั้ยคะ

เช่ารถขับกัน 1 วัน จาก มิวนิค เป้าหมายคือ ปราสาทนอย และ เมือง Fussen ค่ะ
   สามารถแวะเที่ยวหรือชมอะไรได้เพิ่มเติมได้ระหว่างทางอีกมั้ยคะ เพราะที่วางไว้มีแค่ ทะเลสาบ alpsee อย่างดียวเลย
   ** ยกเว้ยปราสาท นะคะ พอดีคิดว่าไม่อยากเที่ยวซ้ำแต่ปราสาทค่ะ  

และเส้นนี้ถือว่าเป็น Romantic Roadมั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่