ถามครับ เวลาไปงานเฟสติวัล EDM

เวลาไปงานเฟสติวัล EDM DJ แต่ละคนจะมีวีดีโอภาพเข้ากับจังหวะเพลงที่แต่ละคนเปิด(ผมไม่รู้เหมือนกันว่าเขาเรียกว่าอะไร) ทำให้ผมสงสัยว่าปกติดีเจเขาก็ต้องคุมเพลงที่เขามิกซ์สิ เขาคุมวีดีโอได้ด้วยหรอ ซึ่งภาพพวกนี้มันจะมาพร้อมพลุพร้อมเลเซอร์ ซึ่งมันจะเข้าจังหวะกันหมดเลย ผมเลยสงสัยว่าพวกนี้เขาเล่นสดจริงหรือเปล่า หรือว่าเขาเซ็ทเพลงเซ็ทแสงมาหมดแล้ว ถึงเวลามากด play เหมือเปิดวีดีโอจากยูทูปอย่างเดียว รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ประมาณนี้อ่าคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่