มือสั่นปากสั่นยิ้มแล้วเบี้ยวแบบนี้เขาเรียกโรคอะไรครับ

มือสั่น
- สงสัยมานานแล้วว่าตัวเองเป็นโรคอะไรกันแน่ อย่างเช่นครับ เวลาผมจับอะไรมือจะชอบสั่นอ่ะ บางทีตัวผมเองก็ไม่ได้รู้ตัวเลย
เพื่อนผมทัก บอกว่า-ึงนี้มือสั่นอีกแล้วหรอว่ะ???ผมก็เอ้า มือสั่นจริงๆด้วย มือสั่นบ่อยมากครับ เหมือนวันนี้เราจับจานใส่ผลไม้ซึ่ง
น้ำหนักเบามาก มือก็สั่นขึ้นมา แล้วมันหยุดไม่ได้ ประมาณนี้อ่ะครับ งงเด้ๆเลย
ปากสั่น/ยิ้มแล้วเอียง
ก็คือเรื่องมันมีอยู่ว่าตอนนั้นเราได้รับรางวัลจับของขวัญปีใหม่ในห้องนี้เเหละ
ซึ่งมันเป็นรางวัลของครูครับ(ของขวัญจะพิเศษสุด)จากนั้นก็ถึงเวลารับรางวัล
คือตอนนั้นผมตื่นเต้นมาก ดีใจด้วย ตอนนั้นตอนที่ยืนอยู่กับครูมือสั่น ตอนนิ้มถ่ายรูปก็ปากสั่น
แล้วปากมันยิ้มเอียงๆด้วยคับ บางทีอ่านชีทที่ครูให้มาอยู่ดีๆมือก็สั่นอ่ะ😓😓

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่