รบกวนพี่ๆช่วยเลือกภาพ Stop Action หน่อยค่ะ

ระหว่าง 2 รูปนี้พี่ๆคิดว่ารูปไหนดูเข้ากับโจทย์ Stop Action มากกว่ากันหรอคะ T_T
คือส่วนตัวชอบทั้ง 2 รูปค่ะแต่ปัญหาคือ
1. รูปแรกตรงผมที่สะบัดมามันไม่ชัดค่ะ กลัวมันไม่เป็นตามโจทย์ Stop Action ค่ะ
2. รูปที่สองภาพ noise มันเยอะมากค่ะ เพราะตอนถ่ายแสงไม่พอค่ะTT จนทำให้เกิดความลังเลว่าควรจะเอารูปไหนดีค่ะ
ขอบคุณนะคะ

vvv รูปค่ะ vvv
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่