ซีรีย์เบาสมอง คลายเครียด Love Complex คอนโดววุ่นจุ้นรัก

สวัดดีครับวันนี้ผมก็อยากจะมาแนะนำซีรีย์เบาสมองที่หลายคนอาจจะมองข้ามไปนะครับ คือเรื่อง Love  Complex คอนโดวุ่นจุ้นรัก
       แนวเรื่องก็คือคอนโดที่มีคนมาอยู่รวมกันแล้วมีเรื่องราวเกิดขึ้น ฟังดูอาจจะไม่ใช่เรื่องราวที่ใหม่อะไรมากใช่ไหมครับ แต่สำหรับผม ผมชอบนะครับถึงกระแสอาจจะไม่ได้แรงและจากคอมเมนท์ที่ผมเห็นจะเป็นในแง่ลบไปบ้างแต่ยังไงผมก็ชอบครับ  ผมว่ามันเป็นอะไรที่ดู feel good ดีนะครับ แล้วก็ดูน่ารักยังไงไม่รู้สิครับ ผมว่ามันดูไม่ต้องมีอะไรมากมายแต่มันก็ทำให้ผมยิ้มหัวเราะได้ทั้งเรื่องในทุกครั้งที่ดู ครับ  ถ้าอยากหาอะไรที่เบาสมองไม่ต้องคิดมากเบาสมองผมก็ขอแนะนำเรื่องนี้ครับ อยากให้ทุกคนลองเปิดใจดูถึงมันอาจจะมีกระแสในแง่ลบไปหน่อยเถอะครับ อยากลองใหเทุกคนมาดูหน่อยนะครับ ทางช่อง9 วันอาทิตย์ ประมาณ 22.30 ครับ หรือใน line tv ครับลองไปดูกันนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview