แนะนำทะเลสวยๆ แถวระยอง/ชลบุรี พร้อมบ้านพัก 6-7 คน ให้หน่อยครับ ^^

วันที่ 22-23 มี.ค 60 นี้ ผมจะพาครอบครัวไปเที่ยวพักผ่อนที่ทะเลสัก 1 คืน หาข้อมูลใน Google มีเยอะมากเลือกไม่ถูก อยากรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะนำให้ด้วยครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ^^

1.หาทะเลแถวชลบุรี/ระยอง หาดสวยๆ บรรยากาศดีๆ น้ำน่าเล่น
2.หาที่พัก 6-7 คน อยู่ติดหรือใกล้ทะเล มีที่จอดรถปลอดภัย ปิ้งย่างอาหารทะเลได้ บรรยากาศดีๆ ราคาไม่แพงมาก ^^
3.แนะนำอื่นๆ เพิ่มเติมได้ครับ ^^

คงมีโอกาสไม่มากนักที่จะได้พาครอบครัวมาเที่ยวแบบนี้ อยากรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะนำให้ด้วยนะครับ ^^

ขอบคุณมากๆ มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่