ถามกันตรงๆ สายชาร์จมือถือ Android ยี่ห้อไหนดีที่สุดครับ

ในตลาดแบบว่ามีเยอะมากเลือกไม่ถูก ซื้อมาแล้วบางทีเจอปัญหาแอมป์ไม่เต็ม หักในบ่อยๆ ก็มี ตอนนี้เท่าที่คิดออกก็จะมียี่ห้อดังๆ แบบพวก Belkin Remax Eloop หรือไม่ก็ยี่ห้อมือถือไปเลยแบบ Samsung Vivo Xiaomi Huawei อะไรแบบนี้ ถามไปเลยครับ ตกลงอันไหนดีที่สุด (Belkin คงดีสุดแน่ แต่ราคาก็อย่างโหดเลย)
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 40
ของ Ds ค่ะ ใช้ใน android ดีสุดแล้วค่ะตั้งแต่ใช่มา Dissing Thailand
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่