เดี๋ยวนี้โทline มีตั้งสายซ้อนได้หรอค่ะ??? ตั้งยังไง?? (Iphone)

กระทู้คำถาม
เดี๋ยวนี้โทline มีตั้งสายซ้อนได้หรอค่ะ??? ตั้งยังไง?? (Iphone)
คือเราโทคุยlineกับเพื่อนแล้วเพื่อนบอกมีสายซ้อนlineเข้ามาและเพื่อนมันก็กดรับแล้วสายเราก็จะรอสายมีเสียงแบบ( ตึ๊งๆตึ๊งๆ ) รอสายขณะเพื่อนคุยกับอีกสายนึง

แต่ถามเพื่อนมันก็บอกว่ามีตั้งนานแล้วสายซ้อนlineแต่มันก็ตั้งค่าไม่เป็นมันบอกซื้อมาก็เปนแบบนี้ 5555

ใครตั้งค่าเป็นบ้างค่ะ ในกรณีใช้ iphone ค่ะ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่