[[กระทู้ชวนคุย]] -- รายงานสด "บาปรักทะเลฝัน ตอนที่ 31 (ตอนจบ)" บทสรุปส่งท้ายความฟินนนนน ความหวาน ของ คุณศาสตราและหนูอุ๋ม

สวัสดีรอบกระทู้ค่าาาาาา วันนี้ก็ส่งท้ายกันแล้วนะคะ สำหรับตอนจบละครกระแสแรงของช่อง 28 เยี่ยมเยี่ยม
ถือว่าเป็นละครม้ามืดเหมือนกันน๊าาาาาา ต้องขอบคุณเพื่อนสมาชิกในวันนั้นที่ทำให้เราตั้งกระทู้สนองนี๊ดตัวเองในวันนี้ 555+ เม่าเริงร่าเม่าเริงร่า

วันนี้ความเข้มข้นก็คงส่งท้ายแล้ว หนูอุ๋มอาจจะเอาคืนคุณสาดดด ไม่ได้ดั่งใจอิช้อยคนดูนัก 555+ หยอกเย้าหยอกเย้า
แต่ก็เพราะหนูอุ๋มรักจึงยอมทุกอย่างนะคะ และคิดว่าคุณสาดดดเองก็ได้บทเรียนอะไรบ้างแล้วล่ะ เนอะๆ
ทั้งนี้ก็เพราะมันเป็นละครอ่ะเนอะ ในชีวิตจริงอาจจะต้องมีการดำเนินการอะไรกันบ้างล่ะ ฝนตกฝนตก
ดูเอาความสุข ความสนุก ความทุ่มเทของทีมงาน ผู้จัด ผู้กำกับ และนักแสดงแล้วกันน๊าา ไม่อยากให้ซีเรียสกันมาก
พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ

ศาสตรา : ณฐนพ ชื่นหิรัญ (ดรีม)  
อุมากร(อุ๋ม) : ลักษณ์นารา เปี้ยทา (มิว)

ขอบคุณรูปจาก www.thaitv3.com / IG ibees_ipr

ธีรนันท์ : มิเชล เบอร์แมนน์
เกียรติกล้า : สาครินทร์ สุธรรมสมัย (คริน)

ขอบคุณรูปจาก www.thaitv3.com / IG ibees_ipr

กระทู้วันนี้ว่าด้วยความสุขและรูปแต่งงานล้วนๆค่ะ 555+
เหมือนดรีมมิวเค้าถ่าย pre-wedding กันจริงๆนะคุณเอ๊ยยย
ดูรูปแล้วก็ฟินวนไปข่ะ เราเอาบางส่วนใส่ไว้ใน Spoil นะคะ ใส่ทั้งหมดดูจะเยอะไป กลัวไม่มีคนฟินด้วย ฮาาาา
นานาชอบนานาชอบ

ขอบคุณรูปจาก www.thaitv3.com / IG ibees_ipr mayrunny Ch3fanclub

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

จนกว่าจะพบกันใหม่ หวังว่าจะมีละครดีให้เหล่าสมาชิกมามีโอกาสพูดคุยเม้าท์มอยร่วมกันอีกครั้ง เม่าบัลเล่ต์
หากเจอกันตามกระทู้อื่น ก็เซย์ฮายทักทายกันได้นะค้าาา อมยิ้ม01อมยิ้ม13เพี้ยนชนะเลิศ
ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกๆคน สำหรับช่วงเวลาความสุขสนุกสนานนี้ค่าาา ฟินฟิน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่