บัลลังก์ดอกไม้​ ละคร​ที่สมบูรณ์ที่สุด และ ครบรสจริงๆ ขอชื่นชม

บัลลังก์ดอกไม้​ เป็นละครที่สอดแทกคำสอน และ คติ ได้ดีอย่างไม่น่าเชื่อ จากละครที่เป็นแนวลูกกวาดเล็กๆ ทีมงาน​เวฟทีวี สามารถทำให้เป็นละครเนื้อหาเข้มข้นและน่าติดตามได้อย่างดีเยี่ยมและสมบูรณ์แบบมาก

นักแสดง​ทุกคนเข้าถึง บทบาทได้เยี่ยมทุกคน ทั้ง​ มาริโอ้ -​ เต้ย -​ บีม -​ มัจฉา​ -​ ภัทร์ -​ เนย -​ มาวิน ทุกคนถ่ายทอดออกมาได้ดี และอย่างพอดี ไม่มากและน้อยจนเกินไป กลมกล่อม​ทุกตัวละคร

ปรบมือ​ให้กับทีมงานทุกฝ่ายที่ทำละครเรื่องนี้ ออกมาได้ดีเยี่ยมทุกอย่าง และ สมควรที่ได้รับคำชื่นชม

ขอบคุณ​ช่อง 3 ที่อนุมัติทำละครเรื่องนี้ ขอบคุณ​ทีมงานเขียนบทโทรทัศน์ เวฟทีวี ที่เขียนละครเรื่องนี้มาได้สนุกขนาดนี้ ขอบคุณ​นักแสดงทุกท่านที่ถ่ายทอดทุกตัวละครออกมาได้ดี

บัลลังก์ดอกไม้​ จะอยู่บนความทรงจำผมไปอีกยาวนานครับ

ลุ้น เรตติ้งครับ หวังว่าตอนจบจะได้สูงนะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่