ขอการ์ตูนแนว gender bender หน่อยครับ

อยากได้ ชายเป็นหญิงอะคับ อนิเมะ หรือ การ์ตูนอ่าน ซับไทย หรือ แปลไทยก็ดีครับ ผมดูแนวgender benderมาหลายเรื่องละ เผื่อผมพลาดการ์ตูนอะไรไปจะได้มีอะไรที่ชอบๆอ่าน หรือเป็นแนวพระเอกเกิดใหม่เป็นผู้หญิงก็ได้ครับ
youjo senki ผมก็กำลังติดตามนะคับ camferนี้ผมดูแล้วนะคับ แล้วก็การ์ตูนในแมวดุ้นผมก็น่าจะเคยอ่านหมดแล้วครับ ถ้าใครมีนอกเหนือจากนี่อีกขอด้วยนะครับ ประหลาดใจประหลาดใจประหลาดใจ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่