อยู่คอนโด อยากติดเครื่องดูดควันแบบหมุนเวียน ช่วยเรื่องกลิ่นกับคราบน้ำมันได้ไหมค่ะ

คอนโดเรา เป็นแบบที่เปิดประตูมา ก็เจอครัวเลย  ทางคอนโดไม่มีเจาะท่อให้ต่อเครื่องดูดควันได้
ถ้าจะติดต้องติดแบบหมุนเวียน  เราอยากทราบว่า เครื่องดูดควันแบบนี้ ช่วยเรื่องกลิ่นได้หรือเปล่าค่ะ
รบกวนใครที่อยู่คอนโด แล้วติดเครื่องดูดควันแบบนี้  ช่วยตอบหน่อยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

อ๋อ...แล้วใครมีวิธีกำจัดกลิ่นอาหาร ที่ติดห้องหลังจากทำอาหารแล้ว  รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่