จะซื้อเครื่องbluray ควรซื้อที่มีช่องด้านหลังอะไรบ้างครับ ให้เข้ากับลำโพง2.1ของเรา

ตอนนี้กังวัลมาก ไม่รู้จะซื้อแบบไหนดีครับ มันมีเครื่องรุ่นไหนบ้างครับที่สามารถต่อเข้ากับลำโพงmicrolab X3 2.1 ได้บ้างอ่ะครับ

ลำโพงmicrolab X3 2.1 ของผมมันต่อกับทีวีผมไม่ได้อ่ะ เพราะช่องเสียงของทีวีเป็นoptical

พอจะมีเครื่องbluray ที่สามารถต่อช่องลำโพงmicrolab X3 2.1 ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่