บัตรกรุงศรี First Choice

สอบถามหน่อยค่ะว่าบัตรสีฟ้าตัวนี้ใช้ทำอะไรได้บ้าง
พอดีตอนแรกที่สมัครคือจะสมัคร Krungsri VISA แต่ดันไม่ผ่านแต่ First Choice ผ่านตอนแรกนึกว่า VISA Platinuim แต่กลับได้แบบนี้มา แล้วมันรูดซื้อสินค้าได้รึเปล่าอ่าค่ะ ตามที่เข้าใจนะคะเหมือนรูดซื้อได้เฉพาะที่มีสัญลักษณ์ Krungsri First Choice รึเปล่า แต่จะรูดไม่ได้กับสินค้าที่ไม่มีสัญลักษณ์ First Choice เพราะไม่ใช่บัตรเครดิตเพราะไม่มีคำว่า Visa และ Master Card รบกวนคนที่ใช้อยู่แนะนำอย่างละเอียดหน่อยค่ะแหะๆๆ เพิ่งทำบัตรเเรกเลย ☺️☺️☺️

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่