Sulwhasoo first care หรือ estee micro essence ใช้คู่กับ ANR ดีคะ

ตอนนี้ใช้ micro essence แล้วตามด้วย anr อยู่ค่ะ
แต่เพื่อนจะไปเกาหลี เลยเกิดสนใจ ตัว sulwhasoo first care ขึ้นมา
เห็นรีวิวแล้วตังค์ในกระเป๋ามันสั่น 555 เค้าว่ากันว่ามันเด็ดมากกก
เลยอยากสอบถามค่ะ ว่าเราควรใช้ยังไงดีคะ
มันเป็นผลิตภัณฑ์ประเภทเดียวกันไม๊

First care ตามด้วย micro essence แล้วตามด้วย anr อีกที (เยอะไปไม๊)
หรือควรเลือก
First care +anr หรือ micro essence +anr
อย่างใดอย่างหนึ่งค่ะ

ปล.เราเป็นคนผิวแพ้ง่าย ผิวผสม (ล้างก็แห้งไม่ล้างก็มัน)
อายุสามต้นๆ อยากลดริ้วรอย และกระชับรูขุมขนค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^ ^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่