ใครเคยจ้างช่างแต่งหน้ารับปริญญาแล้วแต่งพลาดบ้างคะ

คือวันที่ 24 มีนานี้เราต้องเข้ารับปริญญา เป็นวันรับจริง
ส่วนวันซ้อมมี 3 วัน 2 วันซ้อมย่อย อีก1 วันซ้อมใหญ่
วันซ้อมย่อยเราว่าจะแต่งหน้าเอง ส่วนวันซ้อมใหญ่ให้เพื่อนน้าแต่งให้
เพื่อจะได้ไม่เสียงบมาก ส่วนในวันรับจริงเราไม่อยากเสียเวลามาก
เลยหาช่างแต่งหน้าที่สามารถแต่งใกล้มหาลัยได้ เพราะเราอยู่ต่างจังหวัด
ค่าแต่งหน้า-ทำผมต่อคน 2000 เราแต่งกับเพื่อนอีกคนหนึ่ง
แต่ก็ไม่รู้ว่าจะคุ้ม หรือจะเสียเวลากว่าเก่า ..
พี่ๆ ใครมีประสบการณ์ผิดหวังกับช่างแต่งหน้ารับปริญญาบ้างคะ
แล้วแก้ไขสถาณการณ์กันยังไงบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่