สามีไม่ทำการบ้านมา 2 ปีแล้วค่ะ ทุกวันนี้ต้องคอยช่วยตัวเองตลอด ทำไงดี

กระทู้คำถาม
เราอายุ 36 ค่ะแต่งงานกับแฟนมา ปีนี้ปีที่ 6 มีลูก 1 คน แฟนอายุแก่กว่าเรา 10 ปีค่ะช่วง 2 ปีหลังนี้แฟนไม่เคย ฟีดเจอริ่งกับเราเลยค่ะแม้แต่ครั้งเดว แฟนเปนคนดื่มเหล้าทุกเยนหลังจากกลับจากทำงาน จะนั่งดื่มที่บ้านจนเมาแล้วหลับ และ เมื่อเมาแล้วหลับจะนอนตรงห้องรับแขกทุกวัน ชวนมานอนในห้องนอนกับเราก้อบอกว่าร้อน บอกว่าเราเปิดแอรเบามาก เขาร้อน เลยขอนอนห้องรับแขก แล้วเขาจะเปิดแอรแรงกระฉูดชนิดที่ว่าหนาวมาก จึงทำให้เรานอนรวมห้องไม่ได้ ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ ก้อไม่เปนแบบนี้ค่ะ ก่อนหน้านองปีที่ผ่านมา ก้อนอนห้องเดวกันปกติ เคยคิดระแวงสามีว่ามีคนอื่นไป ไป เอากับใครหรือเปล่า ส่วนตัวเราก้อคอยเชคโทรศัพท์ เชคไลนก้อปกติ ไม่มีอัไรผิดสังเกต เขาก้อกลับบ้านตรงเวลา จะมีตอนอยุ่เวรกลางคืนที่เขาต้องไปนอนเวร ที่ทำงาน โทรศัพท์ ก้อหยิบจับได้ ไม่เข้าใจว่าทำไมอยุ่ๆเขาถึงเปลี่ยนไป แต่เคยแอบเห็น แผ่นซีดีหนังโป๊ ที่เอาซ่อนไว้ในบ้านค่ะ เขาไม่นอนกับเราจนเราเกิดความต้องการต้องแิบช่วยตัวเองบ้บ่อยๆในห้องเวลาเขาไม่เหนหรือไม่อยุ่ค่ะ จะทำยังไงดีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่