มินิหมอบ CANNELLO mini velo พอไหวมั้ยครับ

ผมมีโปรเจคพาแฟนขี่จักรยาน แต่งบน้อยแถมต้องซื้อพร้อมกันสองคัน
เลยกะว่าเอาแบบประหยัดงบ แล้วค่อย รออัพดีกว่า
โดยเป้าหมาย เป็น มินิ หมอบ
เลยสะดุดตากับ cannello mini velo
     เฟรมอลูมิเนียม
     เกียร์ Shimano 14 Speeds
     ล้อ 20 × 25C
     แกนดุมปลดเร็วล้อหน้า-หลัง
     ล้ออัลลอยด์ 2 ชั้น  
ราคาตอนนี้ อยุที่ 6500
อยากถามสมาชิกว่า พอไปไหวมั้ยครับ เน้นขี่ออกกำลัง

จิงๆแล้วก้ชอบ trinx z5 แต่ต้องไปเปลี่ยนแฮนด์ อีก กลัวเกินงบไม่อยากให้เกิน คันละ 8000 ขอคำแนะนำหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่