กลับมาแล้วกับ Bates Motel Season 5 (ซีซั่นสุดท้ายสั่งลา) พร้อมกับความจิตสุดพลัง

ซีซั่นที่แล้วจบแบบแฟนคลับรู้แน่นอนว่าซีซั่นต่อไปซีรีส์จะเสริฟความหลอนความจิตให้เราขนาดไหน55555
นอร์แมนที่ป่วยทางจิตตอนนี้สร้างบุคลิกขึ้นมาสมบูรณ์แล้วแบบแยกไม่ออกว่าอันไหนคือความจริงอันไหนคือสิ่ง
ที่คิดไปเองเทียบก็คือมะเร็งระยะสุดท้ายแต่คนป่วยจริงจะไม่ตาย คนอื่นจะตายแทน(หน้ากลัวมาก) ใจจริงอยาก
ให้นอร์แมนกินยาเข้าโรงพยาบาลซะแต่เราก็จะไม่ดู Bates Motel จริงมั้ย ใครดูตอนแรกบ้างแล้วครับมาคุยกัน
ลืมบอกว่าซีซั่นนี้ได้สาวรีหานน่านักร้องผิวสีชื่อดังมาร่วมหลอนด้วยนะเออ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่