ประกันภัยรถยนต์ที่แถมมากับรถของนิสสัน

อยากสอบถามเรื่องประกันภัยรถยนต์ที่แถมมาปีแรก ว่าเป็นของโบรกเกอร์อะไรครับ รถรุ่น nissan navara np300 ใช้ไฟแนนของ กรุงศรีออโต้  คือมีทั้ง โบรกเกอร์ TQM  กรุงศรี  silkspan  ติดต่อมา ทั้ง3ที่รู้ข้อมูลรถ ข้อมูลของเราทุกอย่างเกี่ยวกับประกันภัยปีแรก  คืออยากทำกับโบรกเกอร์ เจ้าเดิม ครั้งแรกคิดว่าเป็นของโบรกเกอร์ ล็อคตั้น ซะอีก แต่ยังไม่มีการติดต่อมาจากล็อคตั้น มีใครพอรู้บ้างไหมครับ ประกันจะหมด 8เมษายน นี้แล้วครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่