เราจะรู้ได้ไงว่าเราโดนบล็อคไลน์คะ

กระทู้คำถาม
เราคุยกับคนคนนึงมาคะ เค้าจีบเราเลยแหละ แต่วันต่อมา เค้าไม่ตอบเราแบบไม่อ่านเลยคะ ข้ามวันจนตี 2 เราเห็นเค้าเปลี่ยนรูปโปรไฟล์ไลน์ แต่เค้าก็ไม่อ่านไม่ตอบเราเหมือนเดิม ส่วนหน้า Home ของนางไม่ขึ้นอะไรตั้งแต่คุยกันละคะ แบบนี้จะรู้ได้ไงว่าเค้ายบล็อคเราหรือเปล่าคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไลน์น่าจะมีบอกนะคะว่าคุณโดนบล็อคนะ ไรงี้บ้าง เสียจายยย55555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่