เป็นเกย์ครับ ควรทำไงกับที่บ้านดี

คือ ทางจขกท.โตมากับยายแล้วก็พ่อนะครับ เพราะว่าคุณแม่ท่านไปมีครอบครัวใหม่แต่ทุกวันนี้ยังคุยดันตลอดนะครับ
คือผมเป็นเกย์ครับ(สาวออกบ้างนิดหน่อย)คือทุกวันเครียดมากเพราะยายพูดตลอดว่าถ้าผมไม่ได้เป็นผู้ชายแท้ๆแกคงจะรับไม่ได้ถึงขั้นอายฆ่าตัวตสย
อันนี้ก็ไม่รู้ว่าแกจะพูดจริงหรือแกขู่กันทางไว้ก่อนแต่คำพูดพวกนี้ทำให้ผมรู้สึกเป็นกังวล นอกจากยายแล้วพ่อก็มีท่าทีแอนตี้เพศทางเลือกมาก
คือที่บ้านเค้าไม่รู้จักพวกเพศทางเลือกมากหรอกครับ รู้แค่ตุ๊ดกับทอม แต่ทางแม่ผมเองก็ท่านรู้เพราะผมไปบอกท่านเองเพราะท่านเป็นคนเดียว
ที่เข้าใจผมมากที่สุด แม่บอกเสมอว่าให้เรามีการมีงานทำก่อนจนไม่ต้องพึ่งเค้าก่อนแล้วค่อยบอก เพราะแม่เองก็กลัวเพราะทุกวันนี้รายจ่ายของผม
ทั้งหมดมาจากยายหมดเลย แม่พูดเสมอว่ายายกับพ่อแกไม่สามารถเปลื่ยนมายอมรับได้ ทุกวันนี้ผมกลัวที่บ้านจับได้มากกลัวท่านทั้งสองเสียใจ
เพราะทางตัวเราเองจะให้ไปเปลื่ยนเองก็ทำไม่ได้เหมือนกันแล้ว เลยอยากรู้ว่าวันหนึ่งถ้าเค้าเกิดจับได้ชึ้นมาก่อนเรียนจบจริงๆ ผมควรทำยังไงด
ตอนนี้กับจะขึ้นมหาวิทยาลัยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่