indicator กราฟในโปรแกรม efin stock pick up ไม่ขึ้นครับ

กระทู้คำถาม
พอดีเปิดกราฟ efin แล้วเผลอไปกด remove all indicator ที่เคยปรับไว้ในโน๊ตบุ๊คเครื่องที่ใช้ประจำครับ
แต่ผมได้เพิ่ม indicator เข้าไปใหม่ แต่ทำในโน๊ตบุ๊คอีกเครื่องของพี่ที่ทำงาน พอกลับมาเปิดในโน๊ตบุ๊คตัวเอง แล้วไอที่เคยเพิ่มเข้าไปใหม่ มันไม่ขึ้นครับ ทั้งที่ใช้รหัสเดียวกัน คือถ้าลองไปเปิดจากคอมที่ทำงานมันก็มีครบ ยกเว้นเปิดกับเครื่องของเราเนี่ยแหละครับ ขอสอบถามผู้รู้ครับ งงมาก
FacepalmFacepalmFacepalm

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่