ผมอยากทราบว่า ระหว่าง Lenovo y700 กับ MacBook Pro 2015 ตัวไหนดีกว่ากันในการทำงานกราฟฟิคพอมีพี่ๆคนไหนทราบบ้างครับ?

สวัสดีครับ พอดีผมอยากรู้ว่า Lenovo y700 , MacBook Pro 2015 ตัวไหนทำง่าย กราฟิคได้ดีและเสถียร กว่าครับ ? และmacbookpro2015ตัวล่างสุดสามรถทำงานกราฟิกไหวไหมครับคือใจชอบmacมากแต่ไม่มีความรู้เรื่องคอมเลยอยากรู้ว่าmacไหวไหมหรือวาย700ดีกว่าครับรบกวนด้วยครับ

ผมใช้โปรแกรม photoshop and illustrator ครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่